
Loại bỏ vi khuẩn, bụi bẩn và khử mùi hiệu quả nhờ bộ lọc Nanoe-G.
Tạo không gian thoáng đãng, khô ráo với chế độ hút ẩm.
Làm lạnh nhanh tức thì cùng chế độ Powerful.
Tiện lợi, kiểm soát điện năng tiêu thụ nhờ chế độ hẹn giờ bật - tắt.

Nhờ có bộ lọc Nanoe - G, máy lạnh Panasonic CU/CS-N9WKH-8M có khả năng loại bỏ vi khuẩn đến 99.9% và khử mùi hiệu quả khi sử dụng hàng ngàn các phân tử Nanoe siêu nhỏ để vô hiệu hóa vi khuẩn gây hại.

Sở hữu gam màu trắng sang trọng, máy lạnh Panasonic 1 HP CU/CS-N9WKH-8M được thiết kế hiện đại với những đường cong mặt viền nổi bật, ắt hẳn sẽ trở thành nội thất sang trọng cho căn phòng của bạn.

Panasonic CU/CS-N9WKH-8M mang lại khả năng làm mát với công suất 1 HP phù hợp cho những căn phòng có diện tích dưới 15 mét vuông.

Máy lạnh 1 HP này còn được nhà sản xuất trang bị thêm chức năng hút ẩm, giúp hơi ẩm được hút bớt từ bên trong không khí, nhằm mang lại không gian khô ráo và thoáng đãng cho người dùng.

Với chế độ Powerful, chiếc máy lạnh CU/CS-N12WKH-8M cho tốc độ làm lạnh nhanh tức thì chỉ trong thời gian ngắn sau khi mở máy lạnh.

Nhờ có chức năng hẹn giờ, bạn có thể kiểm soát được thời gian hoạt động của máy lạnh dù là ban ngày hay ban đêm.

Tổng quan |
|
| Công suất làm lạnh | 1.5 HP - 9.040 BTU |
| Công suất sưởi ấm | Không có sưởi ấm |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 15 m2 (từ 30 đến 45 m3) |
| Công nghệ Inverter | Máy lạnh không Inverter |
| Loại máy | Điều hoà 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 0.76 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 2 sao (Hiệu suất năng lượng 3.49) |
Tính năng |
|
| Tiện ích | Phát ion lọc không khí, Chức năng hút ẩm, Hẹn giờ bật tắt máy, Làm lạnh nhanh tức thì |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Powerful |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Nanoe-G |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
Thông tin chung |
|
| Thông tin cục lạnh | Dài 77.9 cm - Cao 29 cm - Dày 20.9 cm - Nặng 8 kg |
| Thông tin cục nóng | Dài 74 cm - Cao 51.1 cm - Dày 24 cm - Nặng 22 kg |
| Độ ồn trung bình của dàn lạnh/dàn nóng | 26 / 42 dB |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas | R-32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 20 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh | 15 m |
| Nơi lắp ráp | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2020 |
Thông tin lắp đặt |
|
| Dòng điện vào | Dàn lạnh |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Hãng | Panasonic |
Đặt Hàng Online - Miễn Phí Giao Hàng Nhanh
Thời gian giao hàng & Lắp Đặt.
Đối với Khách Hàng ở TP HCM là trong ngày ( 24h )
Lưu ý: (Đối với các đơn hàng sau 15 giờ thì sẽ chuyển qua giao hàng & lắp đặt vào sáng hôm sau )
Đối với Khách Hàng ở Tỉnh/Thành khác là: 1-3 ngày làm việc.
| Quạt Trần | 300.000đ - 400.000đ ( Nếu lắp ở chung cư ) |
| Quạt Trần Đảo | 200.000đ - 300.000đ |
| Quạt Treo Tường | 70.000đ - 100.000đ |
| Máy Bơm Tăng Áp | 300.000đ - 400.000đ |
| Máy Bơm Đẩy Cao | 300.000đ - 400.000đ |
| Bát Quạt Trần | 100.000đ |
Chú ý: Phí lắp đặt chưa bao gồm nguyên vật liệu, phụ kiện lắp đặt. Để có giá chính xác vui lòng liên hệ Hotline hoặc Chat ngay để được tư vấn chính xác.
SẢN PHẨM NGỪNG KINH DOANH - Máy lạnh Panasonic 1 HP CU/CS-N9WKH-8M
Giá bán: 8.400.000₫