Máy Nén khí HTC600-A12L
Máy Nén khí HTC600-A12L
Đóng gói thùng carton màu dày khỏe bền đẹp ,kèm xốp cứng dày chắc chắn,
Motor thiết kế có cảm biến nhiệt, chống quá áp, quá dòng, giảm thiểu làm cháy,hỏng motor.
Áp suất bình nén là 8 bar
Tiết diện dây đồng, được thiết kế tiêu chuẩn sử dụng cho cuộn dây đề và dây chạy
Tay dên,trục khủy,Piston dày lớn, làm động cơ chạy êm và đầm máy.
Thời gian nén nhanh, Sạc đầy bình nhanh giúp tiết kiệm thời gian và chi phí của khách hàng.
Thiết kế bên ngoài dày dặn, chuẩn tới từng chi tiết,tăng độ bên cho máy.
Phụ kiện đi kèm bao gồm cho máy nén khí không dầu:
1.Công suất: 600W motor dây đồng 100%, Điện áp 220V-50HZ
2.Thời gian lên hơi nhanh 54 giây
3. Đồng hồ kim loại,tặng kèm nối nhanh +van gạt 1/4
4.Relay thương hiệu FUBANG chất lượng
5.Van 1 chiều bằng đồng +01 CO vuông+01van an toàn+01van xả đáy
6.Bình chứa khí 12L,áp lực nén 8 bar
7.Lưu lượng khí nén 155L/phút
8.Đóng gói thùng carton,trọng lượng cả thùng 15kg
9.Thương hiệu chính hãng HTC
10.Đầu khí nén 2 xylanh *63.7mm