Máy Nén khí Tocky Motor dây đồng TK700-A12L
Máy nén khí bình 12L
Motor đồng không dầu
Công suất 700W
Tốc độ 1450V/phút
Đóng gói thùng carton màu dày khỏe bền đẹp ,kèm xốp cứng dày chắc chắn,
Motor thiết kế có cảm biến nhiệt, chống quá áp, quá dòng, giảm thiểu làm cháy,hỏng motor.
Áp suất bình nén là 8 bar