
Điều hòa 2 chiều có thêm chức năng sưởi ấm.
Công nghệ Inverter - tiết kiệm điện, vận hành êm, làm lạnh sâu và hơi lạnh lan tỏa đều.
Làm lạnh nhanh tức thì với chế độ iAuto-X.
Dòng Aerowings - 2 cánh đảo gió với 2 motor riêng biệt giúp điều chỉnh hướng gió tốt hơn.
Công nghệ Nanoe-G - lọc không khí trong lành, sạch bụi bẩn.
Gas R32 an toàn, thân thiện với môi trường.

Máy lạnh 2 chiều Panasonic 2 HP CU/CS-YZ18UKH-8 được lắp ráp tại Malaysia có thiết kế đường cong thời trang cùng màu trắng tinh tế hứa hẹn làm không gian căn phòng bạn chắc chắn thêm phần sang trọng.
Khác với máy lạnh một chiều thông thường chỉ có khả năng làm mát, máy lạnh hai chiều Panasonic này còn có thêm chức năng sưởi ấm vô cùng tiện lợi và thích hợp cho những nơi có kiểu khí hậu lạnh như miền Bắc nước ta hoặc những gia đình sống tại các vùng cao nguyên lạnh.

Với công suất làm lạnh 2 HP - 17.700 BTU, sưởi ấm 18.400 BTU thì Panasonic 2 HP CU/CS-YZ18UKH-8 sẽ làm lạnh hiệu quả trong khoảng không gian khá lớn, phạm vi từ 20 - 30m2 như phòng khách, văn phòng làm việc...

Máy lạnh được trang bị công nghệ Inverter tiên tiến nên bạn hoàn toàn có thể yên tâm về hiệu suất tiết kiệm năng lượng khi sử dụng máy lạnh này. Ngoài ra, khả năng làm lạnh ổn định, êm ái và cực kỳ bền bỉ theo thời gian cũng là những lợi ích đáng quan tâm mà công nghệ này mang lại người dùng.

Chỉ cần 1 nút nhấn iAuto-X trên remote, máy sẽ giảm nhiệt độ trong phòng đạt nhiệt độ cài đặt trong thời gian nhanh nhất để người dùng có thể tận hưởng hơi lạnh nhanh nhất có thể trong những ngày nắng nóng như hiện nay.

Bộ lọc Nanoe - G trên máy lạnh Panasonic có khả năng lọc sạch không khí nhờ sử dụng hàng ngàn tỷ phân tử siêu nhỏ có kích thước Nano. Bên cạnh đó có tác dụng tiêu diệt đến hơn 99% vi khuẩn tồn tại xung quanh bạn và khử được các mùi khó chịu từ đó căn phòng sẽ an toàn hơn cho sức khỏe của gia đình bạn.

Khi vận hành ở chế độ này, hoạt động của máy lạnh sẽ giảm tiếng ồn một cách tối đa nhất, mang đến không gian yên tĩnh tuyệt đối cho không gian phòng nhờ vậy mà cả gia đình bạn sẽ có được những trải nghiệm tuyệt vời với không gian yên tĩnh, nhanh chóng chìm vào giấc ngủ ngon và sâu sau một ngày hoạt động mệt nhọc.

Tổng quan |
|
| Công suất làm lạnh | 2 HP - 17.700 BTU |
| Công suất sưởi ấm | 18.400 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 20 - 30 m2 (từ 60 đến 80 m3) |
| Công nghệ Inverter | Máy lạnh Inverter |
| Loại máy | Điều hoà 2 chiều (có sưởi ấm) |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 1.62 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 6.47) |
Tính năng |
|
| Tiện ích | Có sưởi ấm (điều hòa 2 chiều), Phát ion lọc không khí, Hoạt động siêu êm, Chức năng hút ẩm, Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm), Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già), Hẹn giờ bật tắt máy, Tự khởi động lại khi có điện |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Có |
| Chế độ tiết kiệm điện | Chỉ có Inverter |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Nanoe-G |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
Thông tin chung |
|
| Thông tin cục lạnh | Dài 109.8 cm - Cao 30 cm - Dày 24.4 cm - Nặng 12 kg |
| Thông tin cục nóng | Dài 92 cm - Cao 62 cm - Dày 32.5 cm - Nặng 26 kg |
| Độ ồn trung bình của dàn lạnh/dàn nóng | 38/50 dB |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas | R-32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tiêu chuẩn 7.5 m - Tối thiểu 3 m - Tối đa 15 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh | 15 m |
| Nơi lắp ráp | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2018 |
Thông tin lắp đặt |
|
| Dòng điện vào | Dàn lạnh |
| Kích thước ống đồng | 6/12 |
| Hãng | Panasonic |
Đặt Hàng Online - Miễn Phí Giao Hàng Nhanh
Thời gian giao hàng & Lắp Đặt.
Đối với Khách Hàng ở TP HCM là trong ngày ( 24h )
Lưu ý: (Đối với các đơn hàng sau 15 giờ thì sẽ chuyển qua giao hàng & lắp đặt vào sáng hôm sau )
Đối với Khách Hàng ở Tỉnh/Thành khác là: 1-3 ngày làm việc.
| Quạt Trần | 300.000đ - 400.000đ ( Nếu lắp ở chung cư ) |
| Quạt Trần Đảo | 200.000đ - 300.000đ |
| Quạt Treo Tường | 70.000đ - 100.000đ |
| Máy Bơm Tăng Áp | 300.000đ - 400.000đ |
| Máy Bơm Đẩy Cao | 300.000đ - 400.000đ |
| Bát Quạt Trần | 100.000đ |
Chú ý: Phí lắp đặt chưa bao gồm nguyên vật liệu, phụ kiện lắp đặt. Để có giá chính xác vui lòng liên hệ Hotline hoặc Chat ngay để được tư vấn chính xác.
SẢN PHẨM NGỪNG KINH DOANH - Máy lạnh 2 chiều Panasonic 2 HP CU/CS-YZ18UKH-8
Giá bán: 0₫