
Công nghệ Inverter - tiết kiệm điện, vận hành êm, làm lạnh sâu và hơi lạnh lan tỏa đều.
Làm lạnh nhanh tức thì với chế độ iAuto-X.
Công nghệ Nanoe-G - lọc không khí trong lành, sạch bụi bẩn.
Điều khiển hướng gió lên xuống, trái phải tự động cho hơi lạnh đều khắp phòng.
Gas R32 - tốt cho sức khỏe bảo vệ môi trường.

Máy lạnh Panasonic Inverter 2.5 HP CU/CS-U24TKH-8 với thiết kế thanh lịch và sang trọng sẽ làm nổi bật không gian nội thất của gia đình bạn.
Với công suất làm lạnh lớn lên đến 2.5 HP, máy lạnh chính là sự lựa chọn lý tưởng cho những gian phòng rộng từ 30 - 40 m2.

Được trang bị công nghệ biến tần Inverter, máy lạnh Panasonic có khả năng vận hành êm ái, bền bỉ và tiết kiệm 40 - 60% điện năng tiêu thụ, giúp bạn không còn phải lo lắng về chi phí điện hằng tháng..

Sự kết hợp độc đáo giữa công nghệ làm lạnh nhanh P-Tech và cánh đảo gió Aerowings của máy lạnh Panasonic CU/CS-U24TKH-8 sẽ mang đến luồng khí lạnh cho căn phòng của bạn một cách nhanh chóng và đồng đều.

Máy lạnh với trang bị công nghệ Nanoe-G có khả năng giải phóng 3 ngàn tỷ hạt siêu nhỏ và làm sạch lên đến 99% vi khuẩn, vi rút, nấm mốc và khử mùi, trả lại bầu không khí trong lành cho gia đình.


Tổng quan |
|
| Công suất làm lạnh | 2.5 HP - 20.500 BTU |
| Công suất sưởi ấm | Không có sưởi ấm |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 30 - 40 m2 (từ 80 đến 120 m3) |
| Công nghệ Inverter | Máy lạnh Inverter |
| Loại máy | Điều hoà 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 1.65 kW/h |
Tính năng |
|
| Tiện ích | Phát ion lọc không khí, Hoạt động siêu êm, Chức năng tự chẩn đoán lỗi, Chức năng hút ẩm, Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm), Hẹn giờ bật tắt máy, Làm lạnh nhanh tức thì, Tự khởi động lại khi có điện |
| Chế độ tiết kiệm điện | Chỉ có Inverter |
| Chế độ làm lạnh nhanh | iAuto-X |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Nanoe-G |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tự động |
Thông tin chung |
|
| Thông tin cục lạnh | Dài 111 cm - Cao 30 cm - Dày 25 cm - Nặng 12 kg |
| Thông tin cục nóng | Dài 99 cm - Cao 69 cm - Dày 36.5 cm - Nặng 46 kg |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas | R-32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 25 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh | 20 m |
| Nơi lắp ráp | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2017 |
| Hãng | Panasonic |
Đặt Hàng Online - Miễn Phí Giao Hàng Nhanh
Thời gian giao hàng & Lắp Đặt.
Đối với Khách Hàng ở TP HCM là trong ngày ( 24h )
Lưu ý: (Đối với các đơn hàng sau 15 giờ thì sẽ chuyển qua giao hàng & lắp đặt vào sáng hôm sau )
Đối với Khách Hàng ở Tỉnh/Thành khác là: 1-3 ngày làm việc.
| Quạt Trần | 300.000đ - 400.000đ ( Nếu lắp ở chung cư ) |
| Quạt Trần Đảo | 200.000đ - 300.000đ |
| Quạt Treo Tường | 70.000đ - 100.000đ |
| Máy Bơm Tăng Áp | 300.000đ - 400.000đ |
| Máy Bơm Đẩy Cao | 300.000đ - 400.000đ |
| Bát Quạt Trần | 100.000đ |
Chú ý: Phí lắp đặt chưa bao gồm nguyên vật liệu, phụ kiện lắp đặt. Để có giá chính xác vui lòng liên hệ Hotline hoặc Chat ngay để được tư vấn chính xác.
SẢN PHẨM NGỪNG KINH DOANH - Máy lạnh Panasonic Inverter 2.5 HP CU/CS-U24TKH-8
Giá bán: 0₫