
Công nghệ Inverter - tiết kiệm điện, vận hành êm, làm lạnh sâu và hơi lạnh lan tỏa đều.
Công nghệ Nanoe-G - lọc không khí trong lành, sạch bụi bẩn.
Sử dụng như một chiếc máy lọc không khí.
Cửa gió rộng Big Flap lên đến 79mm cho khả năng thổi gió xa hơn.
Làm lạnh nhanh công suất cao Powerful.
Chế độ ngủ đêm - Tự điều chình nhiệt độ phù hợp với thân nhiệt và môi trường.
Chế độ hoạt động yên tĩnh mang lại những giây phút thư giãn tuyệt vời cho cả nhà.

Máy lạnh Panasonic Inverter 2 HP CU/CS-PU18UKH-8 mang sắc trắng trang nhã và thanh lịch sẽ giúp căn phòng của bạn trở nên sang trọng hơn bao giờ hết. Đi cùng công suất làm lạnh 2 HP, máy lạnh là sự lựa chọn lý tưởng cho phòng 20 - 30 m2.

Sử dụng công nghệ Inverter trong vận hành, máy lạnh Panasonic 2 HP CU/CS-PU18UKH-8 không chỉ mang lại khả năng vận hành êm ái, ổn định và bền bỉ với thời gian mà nó còn góp phần giúp gia đình bạn không còn lo lắng quá nhiều về chi phí điện hằng tháng.

Nhờ có chế độ làm lạnh cực nhanh này mà người dùng không phải lo lắng, chờ đợi trong những ngày nắng gay gắt. Chỉ với một nút bấm đơn giản trên remote bạn đã có không gian mát lạnh thoải mái, tha hồ tận hưởng

Máy lạnh Panasonic này được trang bị chức năng vận hành siêu êm, duy trì nhiệt độ ổn định khi máy nén hoạt động với tần số thấp. Tạo ra không gian yên tĩnh để làm việc, học tập,... được tập trung hơn.

Trang bị hệ thống kháng khuẩn, lọc bụi Nanoe-G, máy lạnh Panasonic Inverter có thể làm sạch vi khuẩn gây bệnh và bụi bẩn có kích thước siêu nhỏ, trả lại bầu không khí trong lành, sạch khuẩn, bảo vệ đường hô hấp cho các thành viên trong gia đình.
Ngoài ra, bạn có thể sử dụng chức năng này độc lập với hệ thống làm lạnh, cho phép sử dụng máy lạnh như một chiếc máy lọc khí thực thụ.

Vào những ngày mưa, hơi ẩm trong không khí tăng cao, mang lại cảm giác khó chịu cho bạn. Giờ đây, với chức năng hút ẩm của máy lạnh, bạn sẽ luôn được tận hưởng một không gian mát lạnh, khô thoáng vô cùng thư giãn và thoải mái.

Nếu bạn dự định lắp máy lạnh cho phòng của người lớn tuổi hoặc trẻ em thì chiếc máy lạnh Panasonic PU18UKH với tính năng tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm) sẽ là một sự lựa chọn lý tưởng. Với chế độ này bạn sẽ không còn lo lắng người thân của mình bị cảm lạnh vào ban đêm nữa.

Nhờ chức năng tự chuẩn đoán lỗi báo hiệu trên remote của máy lạnh Panasonic, bạn có thể nhanh chóng biết được tình trạng hư hỏng của máy, nhờ đó đưa ra những biện pháp xử lý kịp thời để hạn chế tối đa chi phí cũng như thời gian sửa chữa cho chiếc máy lạnh của mình.

Tổng quan |
|
| Công suất làm lạnh | 2 HP - 17.600 BTU |
| Công suất sưởi ấm | Không có sưởi ấm |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 20 - 30 m2 (từ 60 đến 80 m3) |
| Công nghệ Inverter | Máy lạnh Inverter |
| Loại máy | Điều hoà 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 1.55 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.60) |
Tính năng |
|
| Tiện ích | Phát ion lọc không khí, Hoạt động siêu êm, Chức năng tự chẩn đoán lỗi, Chức năng hút ẩm, Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm), Hẹn giờ bật tắt máy, Làm lạnh nhanh tức thì |
| Chế độ tiết kiệm điện | Chỉ có Inverter |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Powerful |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Nanoe-G |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống, trái phải tự động |
Thông tin chung |
|
| Thông tin cục lạnh | Dài 110.2 cm - Cao 30.2 cm - Dày 24.4 cm - Nặng 12 kg |
| Thông tin cục nóng | Dài 92 cm - Cao 62 cm - Dày 33 cm - Nặng 32 kg |
| Độ ồn trung bình của dàn lạnh/dàn nóng | 35/50 dB |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas | R-32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 20 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh | 15 m |
| Nơi lắp ráp | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2018 |
Thông tin lắp đặt |
|
| Dòng điện vào | Dàn lạnh |
| Kích thước ống đồng | 6/12 |
| Hãng | Panasonic |
Đặt Hàng Online - Miễn Phí Giao Hàng Nhanh
Thời gian giao hàng & Lắp Đặt.
Đối với Khách Hàng ở TP HCM là trong ngày ( 24h )
Lưu ý: (Đối với các đơn hàng sau 15 giờ thì sẽ chuyển qua giao hàng & lắp đặt vào sáng hôm sau )
Đối với Khách Hàng ở Tỉnh/Thành khác là: 1-3 ngày làm việc.
| Quạt Trần | 300.000đ - 400.000đ ( Nếu lắp ở chung cư ) |
| Quạt Trần Đảo | 200.000đ - 300.000đ |
| Quạt Treo Tường | 70.000đ - 100.000đ |
| Máy Bơm Tăng Áp | 300.000đ - 400.000đ |
| Máy Bơm Đẩy Cao | 300.000đ - 400.000đ |
| Bát Quạt Trần | 100.000đ |
Chú ý: Phí lắp đặt chưa bao gồm nguyên vật liệu, phụ kiện lắp đặt. Để có giá chính xác vui lòng liên hệ Hotline hoặc Chat ngay để được tư vấn chính xác.
SẢN PHẨM NGỪNG KINH DOANH - Máy lạnh Panasonic Inverter 2 HP CU/CS-PU18UKH-8
Giá bán: 0₫