
Công nghệ Inverter và chế độ Eco tích hợp AI giúp tiết kiệm điện tối đa, làm lạnh nhanh chóng, vận hành êm ái.
Công nghệ lọc không khí độc quyền Nanoe-G cho bầu không khí sạch và tươi mát hơn.
Sử dụng như một chiếc máy lọc không khí với hệ thống lọc khí có thể hoạt động độc lập.
Chế độ làm lạnh nhanh Powerful.
Chế độ hút ẩm giúp phòng luôn khô thoáng khi hơi ẩm tăng cao.
Tiện lợi hơn với chế độ hẹn giờ bật/tắt máy.

Công nghệ lọc không khí Nanoe-G độc quyền của máy lạnh Panasonic Inverter vừa ngăn chặn được các loại nấm mốc phát triển, vừa có khả năng loại bỏ đến 99% vi khuẩn và cả bụi mịn PM2.5. Từ máy lạnh còn có thể phát ion để lọc không khí, giúp luồng khí trong sạch và tươi mát hơn
Ngoài ra, bạn có thể sử dụng chức năng này độc lập với hệ thống làm lạnh, cho phép sử dụng máy lạnh như một chiếc máy lọc khí thực thụ.

Máy lạnh Panasonic Inverter 2 HP CU/CS-PU18WKH-8M có thiết kế hiện đại cùng gam màu trắng sang trọng nổi bật trong tất cả không gian nội thất, phù hợp với những căn phòng có diện tích từ 20 - 30 m2.

Máy lạnh Panasonic 2 HP được trang bị kết hợp công nghệ Inverter với chế độ Eco có tích hợp AI, có khả năng duy trì nhiệt độ lý tưởng cho căn phòng, có thể làm lạnh nhanh mà vẫn tiết kiệm điện năng tiêu thụ đạt hiệu quả tối đa.
Chế độ Eco tích hợp AI sẽ cảm biến nhiệt độ phòng, từ đó tự động cân chỉnh mức giảm công suất hoạt động của máy lạnh sao cho hiệu quả làm lạnh vẫn chính xác và tiết kiệm.

Bạn có thể tận hưởng cảm giác mát lạnh, dễ chịu nhanh nhất với khả năng làm lạnh nhanh PowerFull của máy lạnh Panasonic.

Chức năng hút ẩm trên chiếc máy lạnh Inverter này sẽ giúp không khí trong phòng giảm bớt hơi ẩm,giúp không khí trở nên khô thoáng và dễ chịu hơn trong những ngày hơi ẩm tăng cao hay vào mùa nồm ẩm ướt, vừa giúp bảo vệ đồ đạc trong nhà vừa có lợi cho sức khỏe của bạn.

Bạn có thể cài đặt thời gian chạy hoặc dừng máy lạnh bất cứ khi nào với chức năng tiện lợi này, không còn những nỗi lo âu quên tắt khi ra ngoài hay đang ngủ phải thức giấc để tắt máy lạnh nữa.

Tổng quan |
|
| Công suất làm lạnh | 2 HP - 17.100 BTU |
| Công suất sưởi ấm | Không có sưởi ấm |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 20 - 30 m2 (từ 60 đến 80 m3) |
| Công nghệ Inverter | Máy lạnh Inverter |
| Loại máy | Điều hoà 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 1.66 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 4.79) |
Tính năng |
|
| Tiện ích | Phát ion lọc không khí, Chức năng hút ẩm, Hẹn giờ bật tắt máy, Làm lạnh nhanh tức thì |
| Chế độ tiết kiệm điện | ECO tích hợp A.I |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Powerful |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Nanoe-G |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
Thông tin chung |
|
| Thông tin cục lạnh | Dài 77.9 cm - Cao 29 cm - Dày 20.9 cm - Nặng 9 kg |
| Thông tin cục nóng | Dài 82.4 cm - Cao 61.9 cm - Dày 29.9 cm - Nặng 30 kg |
| Độ ồn trung bình của dàn lạnh/dàn nóng | 28 / 47.5 dB |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas | R-32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 30 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh | 20 m |
| Nơi lắp ráp | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2020 |
Thông tin lắp đặt |
|
| Dòng điện vào | Dàn lạnh |
| Kích thước ống đồng | 6/12 |
| Hãng | Panasonic |
Đặt Hàng Online - Miễn Phí Giao Hàng Nhanh
Thời gian giao hàng & Lắp Đặt.
Đối với Khách Hàng ở TP HCM là trong ngày ( 24h )
Lưu ý: (Đối với các đơn hàng sau 15 giờ thì sẽ chuyển qua giao hàng & lắp đặt vào sáng hôm sau )
Đối với Khách Hàng ở Tỉnh/Thành khác là: 1-3 ngày làm việc.
| Quạt Trần | 300.000đ - 400.000đ ( Nếu lắp ở chung cư ) |
| Quạt Trần Đảo | 200.000đ - 300.000đ |
| Quạt Treo Tường | 70.000đ - 100.000đ |
| Máy Bơm Tăng Áp | 300.000đ - 400.000đ |
| Máy Bơm Đẩy Cao | 300.000đ - 400.000đ |
| Bát Quạt Trần | 100.000đ |
Chú ý: Phí lắp đặt chưa bao gồm nguyên vật liệu, phụ kiện lắp đặt. Để có giá chính xác vui lòng liên hệ Hotline hoặc Chat ngay để được tư vấn chính xác.
SẢN PHẨM NGỪNG KINH DOANH - Máy lạnh Panasonic Inverter 2 HP CU/CS-PU18WKH-8M
Giá bán: 15.850.000₫