
Máy lạnh dòng Aerowings - 2 cánh đảo gió với 2 motor riêng biệt giúp điều chỉnh hướng gió tốt hơn.
Điều hòa 2 chiều có thêm chức năng sưởi ấm.
Công nghệ Inverter - tiết kiệm điện, vận hành êm, làm lạnh sâu và hơi lạnh lan tỏa đều.
Làm lạnh nhanh tức thì với chế độ iAuto-X.
Công nghệ Nanoe-G - lọc không khí trong lành, sạch bụi bẩn.
Gas R32 an toàn, thân thiện với môi trường.

Điều hòa 2 chiều Panasonic 9000 BTU CU/CS-YZ9UKH-8 sở hữu thiết kế thời trang, đi cùng màu sắc ánh ngọc trai sang trọng sẽ mang đến vẻ đẹp đẳng cấp cho không gian nội thất.
Với công suất làm lạnh 9000 BTU, sưởi ấm 10.700 BTU, điều hòa này là sự lựa chọn lý tưởng cho căn phòng dưới 15 m2.

Là một chiếc điều hòa 2 chiều, điều hòa Panasonic CU/CS-YZ9UKH-8 phù hợp với những nơi có khí hậu phân biệt rõ rệt 2 mùa nóng, lạnh như miền Bắc và vùng cao nước ta. Nó cho phép bạn lựa chọn chế độ làm mát hoặc sưởi ấm tùy thuộc theo nhu cầu sử dụng.

Ngoài việc mang đến khả năng vận hành êm ái với nhiệt độ vô cùng ổn định, công nghệ Inverter trên điều hòa Panasonic còn nhanh chóng làm lạnh phòng tức thì ngay sau khi bật máy nhưng vẫn tiết kiệm điện đáng kể giúp cho gia đình bạn không còn tốn quá nhiều chi phí hàng tháng.

Chỉ với một nút bấm iAutoX đơn giản trên remote, điều hòa ngay lập tức đẩy mạnh công suất hoạt động lên đến 15%, nhanh chóng đưa căn phòng đạt được nhiệt độ cài đặt chỉ trong tích tắc. Bạn không phải tốn thời gian chờ đợi lâu nữa.

Trang bị bộ lọc kháng khuẩn, khử mùi Nanoe-G, điều hòa Panasonic CU/CS-YZ9UKH-8 có thể vô hiệu hóa hoạt động của vi khuẩn, bụi bẩn, trả lại bầu không gian trong lành, sạch khuẩn, an toàn cho sức khỏe hô hấp của bạn và người thân.

Với tính năng thổi gió dễ chịu, chiếc điều hòa này sẽ hướng luồng gió thổi ra lên trần nhà, tránh thổi trực tiếp vào người, cùng với đó là chế độ Quiet giúp máy vận hành êm ái, hơi lạnh dịu nhẹ, không gian yên tĩnh, mang lại cảm giác thư giãn tuyệt vời cho người dùng.

Tổng quan |
|
| Công suất làm lạnh | 1 HP - 9.000 BTU |
| Công suất sưởi ấm | 10.700 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 15 m2 (từ 30 đến 45 m3) |
| Công nghệ Inverter | Máy lạnh Inverter |
| Loại máy | Điều hoà 2 chiều (có sưởi ấm) |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 0.8 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.36) |
Tính năng |
|
| Tiện ích | Có sưởi ấm (điều hòa 2 chiều), Phát ion lọc không khí, Hoạt động siêu êm, Chức năng hút ẩm, Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm), Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già), Hẹn giờ bật tắt máy, Tự khởi động lại khi có điện |
| Chế độ tiết kiệm điện | Chỉ có Inverter |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Có |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Nanoe-G |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống, trái phải tùy chỉnh tay |
Thông tin chung |
|
| Thông tin cục lạnh | Dài 80 cm - Cao 29 cm - Dày 19.7 cm - Nặng 8 kg |
| Thông tin cục nóng | Dài 87 cm - Cao 54 cm - Dày 32.3 cm - Nặng 25 kg |
| Độ ồn trung bình của dàn lạnh/dàn nóng | 30/50 dB |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas | R-32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tiêu chuẩn 7.5 m - Tối thiểu 3 m - Tối đa 15 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh | 15 m |
| Nơi lắp ráp | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2018 |
Thông tin lắp đặt |
|
| Dòng điện vào | Dàn lạnh |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Hãng | Panasonic |
Đặt Hàng Online - Miễn Phí Giao Hàng Nhanh
Thời gian giao hàng & Lắp Đặt.
Đối với Khách Hàng ở TP HCM là trong ngày ( 24h )
Lưu ý: (Đối với các đơn hàng sau 15 giờ thì sẽ chuyển qua giao hàng & lắp đặt vào sáng hôm sau )
Đối với Khách Hàng ở Tỉnh/Thành khác là: 1-3 ngày làm việc.
| Quạt Trần | 300.000đ - 400.000đ ( Nếu lắp ở chung cư ) |
| Quạt Trần Đảo | 200.000đ - 300.000đ |
| Quạt Treo Tường | 70.000đ - 100.000đ |
| Máy Bơm Tăng Áp | 300.000đ - 400.000đ |
| Máy Bơm Đẩy Cao | 300.000đ - 400.000đ |
| Bát Quạt Trần | 100.000đ |
Chú ý: Phí lắp đặt chưa bao gồm nguyên vật liệu, phụ kiện lắp đặt. Để có giá chính xác vui lòng liên hệ Hotline hoặc Chat ngay để được tư vấn chính xác.
SẢN PHẨM NGỪNG KINH DOANH - Máy lạnh 2 chiều Panasonic Inverter 1 HP CU/CS-YZ9UKH-8
Giá bán: 0₫